—╬ღ♥ღ♥ °•° ─» 10A1_LvC_Ntt_^0^°•° ♥ღ ♥ღ╬
Hello
>>Đăng nhập: Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng đọc kĩ nội quy diễn đàn, xin cảm ơn ^^
Hello
>>Đăng nhập: Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng đọc kĩ nội quy diễn đàn, xin cảm ơn ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

wellcome to US ^0^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
^^ Chào mừng tới diễn đàn lớp 10a1 trước khi xem nội dung mọi người chú ý dùm: Gửi bài có dấu [bắt buộc đấy]
Lượng người truy cập
Bạn là người truy cập thứ:Bộ đếm và thống kê Web chuyên nghiệp
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Mu Phong Vân season 5 - Khong Choi hoi phi
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby member_in_the_a1 Sun Nov 29, 2009 11:03 pm

» Mu NhaTrang - Heroes Return 2009
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby 823475 Sun Nov 01, 2009 6:07 pm

» MuVTC - Giang Hồ Hào Kiệt
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby fastlove Wed Oct 28, 2009 3:07 pm

» Loai tu vong gui xe !!!!
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby SexyLady Sun Oct 11, 2009 9:08 pm

» Album mới của Eminem và 50 Cent nè
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby eminem Fri Oct 09, 2009 8:46 am

» Thầy Cường của chúng em
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Thu Sep 24, 2009 10:34 am

» Mu VietNam SS4 Mới Nè
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby fastlove Sun Sep 20, 2009 7:43 am

» wash your hands too - mr.brown (nobody - H1N1 version) :))
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby thodehungdung Fri Sep 04, 2009 9:29 pm

» Góc Funny --- giải tỏa tâm lý nhỉ?!^_^
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby LoveloveloveMaths.4ever Mon Aug 17, 2009 12:56 am

» vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby LoveloveloveMaths.4ever Mon Aug 17, 2009 12:53 am

» Nhận diện 1 chàng trai tốt...
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Tue Aug 11, 2009 11:42 pm

» R0n weasley nhiễm H1N1 :(( . . . và đã khỏi :) :x [Harry P0tter :x:x:x]
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sun Aug 09, 2009 11:06 am

» chúng ta đã lên 11a1
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sun Aug 09, 2009 10:55 am

» Mu Hải Phòng Season IV Full--Big UpDate!
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby fastlove Tue Jul 21, 2009 11:01 pm

» Hot news.... đồng phục lớp..
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Wed Jul 15, 2009 9:06 pm

» Nhac cua tui
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Ilove_MrCuong Mon Jul 13, 2009 1:03 pm

» THÔNG BÁO KHẨN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Sun Jul 12, 2009 3:31 pm

» Fan Naruto vô đây, hoặc k phải là Fan cũng cứ vô...
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby arsenal_arshavin_93 Wed Jul 08, 2009 6:43 pm

» bỗng 1 ngày đẹp trời...
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby se^p' ^0^ Fri Jul 03, 2009 6:07 pm

» Nắng, nóng… đôi khi cũng không quá tệ
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby se^p' ^0^ Thu Jul 02, 2009 8:16 pm

» Mu Hải Phòng Season IV Full---(News)
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Thu Jul 02, 2009 2:13 pm

» 17/5 gần sinh nhật Hân + Đài
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby nhokcj Thu Jun 25, 2009 4:13 pm

» Kissing you-snsd
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Yuffie Thu Jun 25, 2009 1:30 pm

» 6.60b + Fixed...
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Dota_gacon Wed Jun 24, 2009 9:11 pm

» và cuối cùng thì chúng ta đã tìm ra thủ phạm .....
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Dota_gacon Wed Jun 24, 2009 8:13 pm

» Mua he nay kak ban dinh o nha???????
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Jio Freed Mon Jun 22, 2009 2:56 pm

» LAKER vs ORLANDO
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Jio Freed Mon Jun 22, 2009 2:48 pm

» Naruto ( E subtitle)
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby Dota_gacon Sun Jun 21, 2009 6:08 pm

» trắc nghiệm zui zui :)
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby winter for you Sat Jun 20, 2009 2:23 pm

» VNese foods via photos
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sat Jun 20, 2009 10:00 am

Top posters
banh'.tru*ng'.ngo^ (404)
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... Vote_lcapnhững lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_voting_barnhững lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... Vote_rcap 
thodehungdung (378)
những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... Vote_lcapnhững lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_voting_barnhững lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... Vote_rcap 
Dota_gacon (335)
em_iu_BacHoChiMinh ^0^ (294)
Yuffie (250)
winter for you (193)
T.Zennie (192)
se^p' ^0^ (191)
Milk Tea (169)
Love_story♪♪ (115)
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Statistics
Diễn Đàn hiện có 95 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: osvalreige

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3284 in 367 subjects
Hỗ trợ trực tuyến- sh_genie@yahoo.com

những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...

Go down 
se^p' ^0^
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
6 posters
Tác giảThông điệp
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Câu nói ưa thích : việc hôm nay chớ để ngày mai .. việc ngày mai chớ làm hôm nay :D
Nam Gemini Rooster
Birthday : 30/05/1993

những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... Empty
Bài gửiTiêu đề: những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...   những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeMon May 04, 2009 7:50 pm

Ấy biết không ?

...Không biết bao nhiêu lần Tớ nhìn lên bầu trời đầy sao kia để ước nguyện .........
Tớ ước rằng chúng ta sẽ luôn mãi ở bên nhau ......
Tớ ước rằng tớ sẽ mãi là người lau những giọt nước mắt lăn trên má của Ấy , sẽ luôn là người để Ấy chia sẻ niềm vui nỗi buồn . .....
Và Ấy ơi,điều ước quan trọng nhất là gì ẤY có biết ?
Tớ ước rằng ẤY sẽ là người hạnh phúc nhất thế gian để Tớ được là người hạnh phúc thứ hai sau Ấy.

...... Ấy ơi ! .....

Giá như những lúc ngồi cùng ấy thời gian cứ kéo dài mãi.
Giá như tớ có thể bước vào tâm hồn ấy.
Giá như tớ có thể ghi nhớ một cách rõ ràng hình ảnh ấy trong tâm trí.
Giá như tớ có thể mơ về ấy hằng đêm.
Giá như tớ biết ấy nghĩ gì về tớ.
Giá như mà có ấy ở đây!

Giá như ấy là con mắt phải, tớ là con mắt trái thì mình sẽ mãi ở bên, chẳng có con mắt thứ 3 nào cả.
Giá như thế gian là một buổi hoàng hôn, ấy là mặt trời và tớ là biển rộng.
Giá như tớ chẳng bao giờ phải hoài nghi về câu chuyện cổ tich, hoàng tử lấy vợ, công chúa lấy chồng, sẽ chỉ có những đứa trẻ thôi, dắt tay nhau qua cánh đồng cỏ nội.
Giá như chúng ta hiểu nhiều hơn những điều chúng ta biết, rằng mọi dòng sông đều đổ về một biển nhưng không phải sông nào cũng sâu, cạn như nhau.

Và ấy ơi !Giá như tớ có thể biến mọi cảm xúc thành lời, giá mà tớ có thể gửi những yêu thương vào gió .
Giá như thương yêu không bao giờ phải là ngọn cỏ để vô tình bị dẫm nát dưới chân qua.
Giá như thế gian chỉ có một ngôi nhà, để chúng ta có chung ô cửa sổ, chung cửa đi, và chung một mái nhà.

Giá như mà ấy biết, có những điều giản đơn chẳng thể nói thành lời.
Giá như mà tớ chẳng bao giờ phải ngần ngại mỗi khi nhìn sâu vào đôi mắt ấy, không phải đắn đo điều gì đó vô tình.
Giá như tớ hiểu được điều giản đơn sau những tiếng thở dài, sau ánh mắt, nụ cười, sau cái nhìn xa xôi, sau những nét trầm tư trên gương mặt ấy.

Và mỗi khi nghĩ về tớ...

Giá như ấy đừng bao giờ nghĩ rằng thi sĩ biết làm thơ .... bởi vì thế mà họ mơ rất giỏi ....
Giá như ấy đừng bao giờ nghĩ rằng nhà văn biết viết truyện .... bởi vì thế mà họ bịa rất tài ...
Tớ có thể là thi sĩ, là nhà văn hay một người viết kịch, tớ có thể tô màu lên những điều nhợt nhạt của cuộc sống, nhưng dường như trái tim tớ lại là điều mà chẳng bao giờ tớ có thể viết hết thành lời.
Đơn giản vậy thôi .... !

Tớ .......

.... và giá như có một sự đọc ngược lại để đừng bao giờ có một dấu chấm sau tất cả những điều được viết ra từ những nỗi niềm vô hạn!

Có những người thật hạnh phúc , may mắn ...
Cũng có những người thật bất hạnh , rủi ro ...
Có những người cuộc sống thật êm đềm , đầm ấm ...
Cũng có ai đó đang buồn , hay khóc vì những mối tình dang dở ...

P/S : tâm trạng wa' What a Face
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Câu nói ưa thích : Ậu Oy hAy lÀ bÂy h` tỚ vÀ cẬu ThỬ iÊu NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu Iu NhAu Á...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm .... cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu nẮm tAy NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ nẮm tAy NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG KhẼ nẮm lẤy bÀn tAy cẬu vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG...tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm ....cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu hUn NhAu NhÉ...Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ hUn NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu ThẬt ChẶt vÀo TrAo ChO cẬu nỤ hÔn Đầu TiÊn kŨa tỚ :" ..ChỤt..ChỤt..:" .. vÀ tỚ sẼ nÓi ChO kẢ ThẾ jỚi nỲ pÍt rẰnG tỚ Iêu cẬu vÔ đỐi......NhƯnG rÒy...cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu BrEaK nÁ ....sAo kƠ..tỚ vÀ cẬu sẼ ChIa tAy Á....hÔnG tỚ hÔnG tIn...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu lẦn cUốI vÀ nÓi vỚi cẬu rẰnG...sOzzY...I'm sO sOzzY...vÌ bÂy zỜ tỚ đà wÊn cẬu mẤt rÒy...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 01/07/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...   những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeMon May 04, 2009 8:20 pm

Tâm trạng thật đếy.Nhưng mà cũng hay fgfgdf .BT tự viết hay copy-paste đếy?
https://10a1-lvc-ntt.forumvi.com
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Câu nói ưa thích : việc hôm nay chớ để ngày mai .. việc ngày mai chớ làm hôm nay :D
Nam Gemini Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...   những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeMon May 04, 2009 8:23 pm

ah` uh` .. copy-paste 1 số thôi ... cũng thêm mắm thêm muối cho nó đậm đà bản sắc BT này pale
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Câu nói ưa thích : Ậu Oy hAy lÀ bÂy h` tỚ vÀ cẬu ThỬ iÊu NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu Iu NhAu Á...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm .... cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu nẮm tAy NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ nẮm tAy NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG KhẼ nẮm lẤy bÀn tAy cẬu vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG...tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm ....cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu hUn NhAu NhÉ...Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ hUn NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu ThẬt ChẶt vÀo TrAo ChO cẬu nỤ hÔn Đầu TiÊn kŨa tỚ :" ..ChỤt..ChỤt..:" .. vÀ tỚ sẼ nÓi ChO kẢ ThẾ jỚi nỲ pÍt rẰnG tỚ Iêu cẬu vÔ đỐi......NhƯnG rÒy...cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu BrEaK nÁ ....sAo kƠ..tỚ vÀ cẬu sẼ ChIa tAy Á....hÔnG tỚ hÔnG tIn...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu lẦn cUốI vÀ nÓi vỚi cẬu rẰnG...sOzzY...I'm sO sOzzY...vÌ bÂy zỜ tỚ đà wÊn cẬu mẤt rÒy...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 01/07/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...   những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeMon May 04, 2009 8:28 pm

oài,Bt siêu nhỉ.hjhj.BT cũng có những lúc tâm trạng như thế nài mà chém hay thế.Đúng là xứng đáng vs điểm 10 ktra 15' văn nhỉ afro
https://10a1-lvc-ntt.forumvi.com
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Câu nói ưa thích : Có những con đường tưởng dài như bất tận. Có những nỗi nhớ ko bik bao giờ nguôi. Có những tình yêu bắt đầu nhẹ như cơn gió. Và cũng có những cuộc chia tay mà chỉ 1 người đau...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 26/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...   những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeMon May 04, 2009 9:58 pm

nói thật
bài này đọc qua cũng hay đấy, có ý nghĩa
nhưng 1 số chỗ, ko bik BT sửa hay copy mà tớ thấy ko được đúng cho lắm
Giá như ấy là con mắt phải, tớ là con mắt trái thì mình sẽ mãi ở bên, chẳng có con mắt thứ 3 nào cả.
Giá như thế gian là một buổi hoàng hôn, ấy là mặt trời và tớ là biển rộng.

nếu mong muốn như vậy thì chẳng khác j 2 đường thẳng song song, chẳng bao h giao nhau cả, đừng nói đến ở bên nhau, hơi vô lí monkey
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Nam Gemini Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...   những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeWed May 06, 2009 10:20 am

giá như bạn Q không wa' soi mói những từ ngữ !
bỏ cái tính đấy đi Q ạ , không hay đâu ... cứ vạch lá tìm sâu thỳ bài nào chả có lỗi ???
banh'.tru*ng'.ngo^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
banh'.tru*ng'.ngo^

Câu nói ưa thích : it's not gonna matter if I fall down twice, coz I know each time I fall, you won't let me hit the ground. Thanks for being around.
Nam Aries Rooster
Birthday : 06/04/1993
Đến từ : White house- cháu ruột của BARACK OBAMA, họ hàng xa của G.BUSH,. . .

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...   những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeFri May 08, 2009 8:16 am

đúng đấy, đâu phải cái j cũng là perfect, là hoàn hảo đâu.
vs lại mặt trời vs biển rộng hay mà. như thế, 2 người luôn bên nhau chứ ko phải là 2 đường thằng ko song song, chỉ cắt nhau có mỗi một lần
boy_dep_trai_sai_hag_hieu
[Level 1]-Bé chào đời
[Level 1]-Bé chào đời
boy_dep_trai_sai_hag_hieu

Câu nói ưa thích : Cứ cho là thế đi!!!
Nữ Taurus Rooster
Birthday : 18/05/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...   những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeFri May 08, 2009 5:56 pm

Thoj ban Q noj dung day BT faj rut kinh nghie­m dj HAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHHAHAAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHA
Idea
ádfs
adfg
Dota_gacon
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Dota_gacon

Câu nói ưa thích : Never Give Up!
Nam Leo Rooster
Birthday : 24/07/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...   những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitimeSun May 24, 2009 10:14 pm

Q nói đúng đấy chứ anh, nếu có mắm muối hay modife gì thì cũng phải lựa mà chém cho trúng chứ, đừng có chém bừa lung tung, trượt hết cả roài.
Tâm trạng ah` anh, e cũng đang buồn đây, cùng chém gió nào. Tâm trạng không được tốt choa lém, có thể nghĩ hơi linh tinh, vu vơ vì....
Giá như tất cả mọi thứ có thể quay trở lại, có thể được làm lại thì tốt quá, khi ấy mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn, không phải vô vọng, chán nản hay hối hận như thế....

Đây là bổ sung chả liên quan gì đến bài
Có lẽ đó cũng là lần cuối ghé qua cái 4rum này. Q ah, có lẽ chẳng bao h t quên được c. Tại sao lại như vậy, t k biết, nhưng có lẽ khi đã dành tc cho 1 ng thì khó có thể quên đi ng ấy. C đấy, t chẳng biết phải nói gì cả nhưng trong suy nghĩ hiện tại của t thì c mãi sẽ là quá khứ đẹp nhất. Giống như t mới tỉnh 1 giấc mơ vậy, giống như là ngày hôm qua c vs t còn cầm tay nhau, cùng nhau bước, cùng nhau trò chuyện. C và t khi ấy là tc bạn bè, rất vô tư và trong sáng. Khác hoàn toàn cái vẻ ngoài lạnh nhạt bây h. T vẫn luôn hướng đôi mắt của mình về phía c mỗi khi có dịp, khi ấy t càng cảm thấy mình thật ngốc khi trước kia k dừng lại đúng lúc, để bh phải nghĩ suy những điều chả ra đâu vào đâu. Biết trước như thế nhưng có lẽ nếu làm lại t vẫn sẽ qđ như thế. T yêu c Q ak, có lẽ là cho đến thời điểm này thì vẫn còn, nh` và có lẽ là rất nhiều. T k biết điều t nghe được từ 1 ng bạn của t là đúng hay k, nhưng chỉ cần vì c, vì nó liên quan đến c và vì c muốn thì t luôn sẵn sàng. Bạn ấy nói rằng c đã từng bảo Nếu như cả t và c đều đỗ DH, k cần phải cao siêu gì nhưng sẽ có vị trí, là 1 nơi tử tế thì c và ttt sẽ lại như xưa. T và c sẽ mãi là bạn chứ ???? T đã từng hỏi c có còn coi t là bạn, và t tự trả lời rằng mình k đủ tư cách. T k muốn những điều c hi vọng lại bị sụp đổ, t tin là mình sẽ nỗ lực để đạt được cái mà cà t và c đều đang hướng tới. DH cho tương lai sẽ rộng mở đón chào t và. T luôn mở rộng trái tim vs c và c cũng thế nhé. Nhắc lại lần nữa nhé T yêu c nhiều lắm Q ak. Em yêu ah, cho phép t được gọi c như thế nhé vì t rất yêu c, anh muốn nói với em rằng ANH YÊU EM..........
Bài viết được sửa bởi dota_gacon. Lần sửa kế tiếp ( chưa xác định)...

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...   những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ... I_icon_minitime

những lời của tớ ... dành cho ấy đấy ... Giá như ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» suy nghĩ....Chỉ dành cho ai thật sự nghiêm túc thui àh nha! Cấm quậy đó!
» Dành cho dân chuyên toán đích thực, đặc biệt là boy A1
» Này mọi nggười đặt biệt danh đi!!!!!Như thế sẽ kute hơn!
» dành cho ai có tình yêu đặc biệt vs Việt Nam
» 9x và những lý do...!