—╬ღ♥ღ♥ °•° ─» 10A1_LvC_Ntt_^0^°•° ♥ღ ♥ღ╬
Hello
>>Đăng nhập: Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng đọc kĩ nội quy diễn đàn, xin cảm ơn ^^
Hello
>>Đăng nhập: Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng đọc kĩ nội quy diễn đàn, xin cảm ơn ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

wellcome to US ^0^

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
^^ Chào mừng tới diễn đàn lớp 10a1 trước khi xem nội dung mọi người chú ý dùm: Gửi bài có dấu [bắt buộc đấy]
Lượng người truy cập
Bạn là người truy cập thứ:Bộ đếm và thống kê Web chuyên nghiệp
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Mu Phong Vân season 5 - Khong Choi hoi phi
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby member_in_the_a1 Sun Nov 29, 2009 11:03 pm

» Mu NhaTrang - Heroes Return 2009
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby 823475 Sun Nov 01, 2009 6:07 pm

» MuVTC - Giang Hồ Hào Kiệt
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby fastlove Wed Oct 28, 2009 3:07 pm

» Loai tu vong gui xe !!!!
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby SexyLady Sun Oct 11, 2009 9:08 pm

» Album mới của Eminem và 50 Cent nè
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby eminem Fri Oct 09, 2009 8:46 am

» Thầy Cường của chúng em
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Thu Sep 24, 2009 10:34 am

» Mu VietNam SS4 Mới Nè
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby fastlove Sun Sep 20, 2009 7:43 am

» wash your hands too - mr.brown (nobody - H1N1 version) :))
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby thodehungdung Fri Sep 04, 2009 9:29 pm

» Góc Funny --- giải tỏa tâm lý nhỉ?!^_^
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby LoveloveloveMaths.4ever Mon Aug 17, 2009 12:56 am

» vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby LoveloveloveMaths.4ever Mon Aug 17, 2009 12:53 am

» Nhận diện 1 chàng trai tốt...
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Tue Aug 11, 2009 11:42 pm

» R0n weasley nhiễm H1N1 :(( . . . và đã khỏi :) :x [Harry P0tter :x:x:x]
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sun Aug 09, 2009 11:06 am

» chúng ta đã lên 11a1
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sun Aug 09, 2009 10:55 am

» Mu Hải Phòng Season IV Full--Big UpDate!
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby fastlove Tue Jul 21, 2009 11:01 pm

» Hot news.... đồng phục lớp..
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Wed Jul 15, 2009 9:06 pm

» Nhac cua tui
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Ilove_MrCuong Mon Jul 13, 2009 1:03 pm

» THÔNG BÁO KHẨN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Love_story♪♪ Sun Jul 12, 2009 3:31 pm

» Fan Naruto vô đây, hoặc k phải là Fan cũng cứ vô...
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby arsenal_arshavin_93 Wed Jul 08, 2009 6:43 pm

» bỗng 1 ngày đẹp trời...
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby se^p' ^0^ Fri Jul 03, 2009 6:07 pm

» Nắng, nóng… đôi khi cũng không quá tệ
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby se^p' ^0^ Thu Jul 02, 2009 8:16 pm

» Mu Hải Phòng Season IV Full---(News)
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Thu Jul 02, 2009 2:13 pm

» 17/5 gần sinh nhật Hân + Đài
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby nhokcj Thu Jun 25, 2009 4:13 pm

» Kissing you-snsd
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Yuffie Thu Jun 25, 2009 1:30 pm

» 6.60b + Fixed...
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Dota_gacon Wed Jun 24, 2009 9:11 pm

» và cuối cùng thì chúng ta đã tìm ra thủ phạm .....
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Dota_gacon Wed Jun 24, 2009 8:13 pm

» Mua he nay kak ban dinh o nha???????
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Jio Freed Mon Jun 22, 2009 2:56 pm

» LAKER vs ORLANDO
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Jio Freed Mon Jun 22, 2009 2:48 pm

» Naruto ( E subtitle)
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby Dota_gacon Sun Jun 21, 2009 6:08 pm

» trắc nghiệm zui zui :)
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby winter for you Sat Jun 20, 2009 2:23 pm

» VNese foods via photos
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeby banh'.tru*ng'.ngo^ Sat Jun 20, 2009 10:00 am

Top posters
banh'.tru*ng'.ngo^ (404)
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 Vote_lcapvô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_voting_barvô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 Vote_rcap 
thodehungdung (378)
vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 Vote_lcapvô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_voting_barvô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 Vote_rcap 
Dota_gacon (335)
em_iu_BacHoChiMinh ^0^ (294)
Yuffie (250)
winter for you (193)
T.Zennie (192)
se^p' ^0^ (191)
Milk Tea (169)
Love_story♪♪ (115)
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Statistics
Diễn Đàn hiện có 95 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: osvalreige

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3284 in 367 subjects
Hỗ trợ trực tuyến- sh_genie@yahoo.com

vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!

Go down 
hut_boy
Jio Freed
Dota_gacon
thodehungdung
member_in_the_a1
se^p' ^0^
Yuffie
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
T.Zennie
winter for you
14 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Câu nói ưa thích : Ậu Oy hAy lÀ bÂy h` tỚ vÀ cẬu ThỬ iÊu NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu Iu NhAu Á...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm .... cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu nẮm tAy NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ nẮm tAy NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG KhẼ nẮm lẤy bÀn tAy cẬu vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG...tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm ....cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu hUn NhAu NhÉ...Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ hUn NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu ThẬt ChẶt vÀo TrAo ChO cẬu nỤ hÔn Đầu TiÊn kŨa tỚ :" ..ChỤt..ChỤt..:" .. vÀ tỚ sẼ nÓi ChO kẢ ThẾ jỚi nỲ pÍt rẰnG tỚ Iêu cẬu vÔ đỐi......NhƯnG rÒy...cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu BrEaK nÁ ....sAo kƠ..tỚ vÀ cẬu sẼ ChIa tAy Á....hÔnG tỚ hÔnG tIn...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu lẦn cUốI vÀ nÓi vỚi cẬu rẰnG...sOzzY...I'm sO sOzzY...vÌ bÂy zỜ tỚ đà wÊn cẬu mẤt rÒy...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 01/07/1993

vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeFri Apr 24, 2009 10:12 pm

Oài .hjhj. fải nịnh từ bi h chứ. hem thì năm sau chết àk. . . . tớ hem muốn chết đâu.Đặc biệt là dưới tay chị Q, không thì chị ý lại mang danh giết ng`, tội ng lắm .hjhjhj scratch
Kiếp dân đen trong tương lai yêu cầu tớ fải chu đáo chuẩn bị từ bi h.Oài, mình thật là chu đáo................... Basketball
https://10a1-lvc-ntt.forumvi.com
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Câu nói ưa thích : việc hôm nay chớ để ngày mai .. việc ngày mai chớ làm hôm nay :D
Nam Gemini Rooster
Birthday : 30/05/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeFri Apr 24, 2009 10:14 pm

LT là LT ai bảo dân đen ??? ai lại nói thế bao h` :-j
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Câu nói ưa thích : Ậu Oy hAy lÀ bÂy h` tỚ vÀ cẬu ThỬ iÊu NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu Iu NhAu Á...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm .... cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu nẮm tAy NhAu NhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ nẮm tAy NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG KhẼ nẮm lẤy bÀn tAy cẬu vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG...tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm ....cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu hUn NhAu NhÉ...Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ hUn NhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu ThẬt ChẶt vÀo TrAo ChO cẬu nỤ hÔn Đầu TiÊn kŨa tỚ :" ..ChỤt..ChỤt..:" .. vÀ tỚ sẼ nÓi ChO kẢ ThẾ jỚi nỲ pÍt rẰnG tỚ Iêu cẬu vÔ đỐi......NhƯnG rÒy...cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu BrEaK nÁ ....sAo kƠ..tỚ vÀ cẬu sẼ ChIa tAy Á....hÔnG tỚ hÔnG tIn...Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu lẦn cUốI vÀ nÓi vỚi cẬu rẰnG...sOzzY...I'm sO sOzzY...vÌ bÂy zỜ tỚ đà wÊn cẬu mẤt rÒy...
Nữ Cancer Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeFri Apr 24, 2009 10:17 pm

xem lại cái trên đi Bt, tớ ngại nói lại lắm scratch .CÓ ý kiến gì cứ nói nhaz'' scratch scratch santa
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Câu nói ưa thích : Có những con đường tưởng dài như bất tận. Có những nỗi nhớ ko bik bao giờ nguôi. Có những tình yêu bắt đầu nhẹ như cơn gió. Và cũng có những cuộc chia tay mà chỉ 1 người đau...
Nữ Cancer Rooster
Birthday : 26/06/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeFri Apr 24, 2009 10:59 pm

pó tay vs LT vs BT rùi
cho tui xin đi
2 người làm tui tổn thọ mất!
hok dám đâu!
lạnh hết cả gáy cheers
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Câu nói ưa thích : Có những con đường tưởng dài như bất tận. Có những nỗi nhớ ko bik bao giờ nguôi. Có những tình yêu bắt đầu nhẹ như cơn gió. Và cũng có những cuộc chia tay mà chỉ 1 người đau...
Nữ Cancer Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 9:57 am

bạn nào có nguyện vọng trở thành ứng cử viên cho ghế LT thì tham gia naz!
LT đang có ý định nhường chỗ kìa
vào mau đi nào!!!!!!!!!!!
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Câu nói ưa thích : tớ hok bik...!!! ^^
Nam Tổng số bài gửi : 378
Đến từ : ngôi nhà mà nó to to, cao cao! (hok to wa' cũng hok cao wa')

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 10:51 am

làm jè có ai mún vô...........
chỉ có winter4u hay lovemaths là thấy hợp ghế...
dzậy đó...

LT và BT spam lắm roài đếy nhá...
đọc nội quy chug của box chưa...
"cấm spam" và " cấm nói chuyện ngoài lề"...
dù là admin cũg hok bỏ wa đâu!!! ban nik bi h...
(ấy chết... pác C, LT, BT đều là admin... hok khéo lại ban nik mìh chứ chả chơi!!!) hehehehe.. àgdfg
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Nữ Cancer Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 4:14 pm

không đâu.Vote cho chị quyên thui.Bạn Giang ghê lắm. . . .Suspect[nói thể bạn giang đừng trách tớ nhaz''] Vs fải xét đến cả việc làm các hoạt động ngoại khoá của trường, oài các việc linh tinh khác nữa chứ.............. nhiều lắm ếk
vote for Quyên No Basketball scratch
muongte_tn_hp
[Level 2]-Bé đầy tháng
[Level 2]-Bé đầy tháng
muongte_tn_hp

Câu nói ưa thích : Cuộc sống muôn màu
Nam Virgo Rooster
Birthday : 10/09/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 10:38 pm

Thuc ra lop mjnh kh phaj aj cung lam dc ca.LT lam dj.
Ma neu nhuong cho thj chj con mot vaj nguoi lam dc thuj.
To nghj la..................??...cug chua nghj ra. hoj thay Cuong y.
Dota_gacon
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Dota_gacon

Câu nói ưa thích : Never Give Up!
Nam Leo Rooster
Birthday : 24/07/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 9:24 am

Nài nài cái thằng kia. Đọc nội quy roài mà vẫn cứ type không dấu là sao
Edit lại đê nào. Đọc đau cả mắt
Còn vấn đề ai làm cán sự thì theo tớ, bây h như thế nào thì cứ tiếp tục như thế, không thay đổi gì cả. Mẹ cứ làm LT choa con, sao phải xoắn thằng nào. Sang năm chưa chắc Rẫn già đã dạy Văn chúng ta cơ mà. Hem phải lo đâu. Ai đang gjữ trọng trách gì thì cứ típ tục fát huy hết khả năng đê...
Love_story♪♪
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Love_story♪♪

Nữ Leo Rooster
Birthday : 13/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 10:31 am

ai làm cán sự lớp cung~ đc, miên~ là làm cho tốt để hok phải chỉ là cái danh ...
theo tớ thì LT cứ làm LT đi, dù sao thì kậu cug~ học ở trường cấp 2 oy nên cug~ biết n` thư' hơn bọn tớ mới chân ướt chân ráo vào trường nhở adfg adfg lớp mình quen LT rồi nên thay người khác cug~ kiẻu j y'
TB: cố lên nhé, có j bọn tớ luôn ủng hộ kậu,,,,,!!! pirat sdag ádfs
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Nữ Cancer Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 12:39 pm

thanks mọi người vì đã . . . . . vẫn tin tưởng tớscratch .Nhưng t nộp đơn từ chức LT không fải vì ngại mr.R [như thằng con tớ nói :)] hay bất kì thầy cô nào khác[ sao mà fải x0ắn chứ] .Mà theo tớ nghĩ thì có một số bạn không thích như thế vs tớ tự thấy tớ hem có gương mẫu gì cả.Tạo cơ hội cho các bạn khác thể hiện khả năng của mình thì cũng tốt chứ sao.Nhỉ Neutral elephant scratch
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Nữ Cancer Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 4:37 pm

ko sao cả
nhưng "các bạn khác" mà em nói thì hơi có vấn đề đấy
chị ko nghĩ mình có vinh hạnh ở trong danh sách ấy đâu!
bạn nào có nguyện vọng thì mạnh dạn ra ứng cử naz!
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 5:21 pm

vẫn ủg hộ LT là.... LT!!!!!!!!!!!!
LT làm LT wen oài!!! thay bạn khác có thể thấy hok đc wen....
LT cứ làm đi!!!
có thay lớp fó thì thay!! jocolor scratch elephant frglt
banh'.tru*ng'.ngo^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
banh'.tru*ng'.ngo^

Câu nói ưa thích : it's not gonna matter if I fall down twice, coz I know each time I fall, you won't let me hit the ground. Thanks for being around.
Nam Aries Rooster
Birthday : 06/04/1993
Đến từ : White house- cháu ruột của BARACK OBAMA, họ hàng xa của G.BUSH,. . .

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 5:24 pm

lớp phó lớp mình chẳng làm việc j hay nói đúng hơn là ko có việc j mà làm, mọi chuyện đổ lên đầu LT và BT chẹp......vậy thì lớp phó để làm j??
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 5:32 pm

đúg đúg...!!!
thay chức lớp fó đê!!!
hay bỏ kái chức lớp fó đê cũg đc......!!!!!!!!!!!!!! jocolor frglt frglt frglt
se^p' ^0^
ADMINISTRATOR
ADMINISTRATOR
se^p' ^0^

Nữ Cancer Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 6:23 pm

oài.C ơi, công việc lớp phó là như thế.Đâu fải là không làm đâu.Tại thầy cô không quen giao việc cho lớp phó thui => có thay người thì cũng vẫn thế thui.
Lớp phó để giữ trật tự lớp nài,oài có gì thầy cô không biết tên còn gọi theo chức danh chứ :) adfg
@winter4u: các pạn khác hem có chị đâu, đừng có nhận vơ như thế chứ pig
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Nữ Cancer Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 6:39 pm

thanks LT naz!
coi như chị "nhận vơ" đi
LT nói hok có chị là được rùi
còn lớp phó A1, giữ như cũ đi
thay làm j cho mệt
cũng có ảnh hưởng j đến các bạn mấy đâu mà!
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 7:19 pm

nhưg mờ thấy mag dah lớp fó... (=> trách nhiệm nặg nề!!!)
mà chả làm đc jè cho các pạn...
thấy xấu hổ wa'!!! What a Face What a Face What a Face What a Face
thà hok có chức lớp fó còn nhẹ nhõm hơn!!!
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Nữ Cancer Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 10:32 pm

nghĩ chi cho mệt
cứ thoải mái đi
cũng đâu ai trách móc j lớp phó
mà thật tình nếu thấy có lỗi thì sau này tham gia nhìu vào công việc của lớp vs BT, LT đi
vậy sẽ tốt hơn là ngồi đây mà than thở hay tìm cách thoái thác nhiệm vụ đấy!
Dota_gacon
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Dota_gacon

Câu nói ưa thích : Never Give Up!
Nam Leo Rooster
Birthday : 24/07/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeTue Apr 28, 2009 12:13 pm

thodehungdung cũng lạ thật đấy. Đã làm được cái gì đâu mà lại thoái thác trách nhiệm thế.
Chả bik năm sau thế nào nhưng theo tớ cán bộ lớp cần chấn chỉnh lại 1 số vấn đề. Còn chuyện thay cán bộ lớp thì tơ nghĩ là thôi, ai đang nắm giữ trọng trách gì thì cứ tiếp tục, đừng thay đổi gì cả...!!!!!!
em_iu_BacHoChiMinh ^0^
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
em_iu_BacHoChiMinh ^0^

Câu nói ưa thích : việc hôm nay chớ để ngày mai .. việc ngày mai chớ làm hôm nay :D
Nam Gemini Rooster
Birthday : 30/05/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeWed Apr 29, 2009 8:02 am

nói chung là cán bộ lớp thế này là hok có dc Neutral tất cả đều do tớ vs bạn LT làm Neutral
2 đứa phó BT và lớp phó có làm ăn j` đâu Neutral
năm sau nếu kòn lại đầy đủ thỳ phải thay đổi thôi
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 6:35 pm

hờ hờ...
vậy là đã wa kái thời kỳ "chíh fủ lâm thời" oài!!!
bi h có lẽ tớ nên điểm lại "bộ máy nhà... lớp" của lớp 11A1 mìh nhỉ :) :) :)
- lớp trưởg: vẫn như cũ... bạn Nguyễn Thị Thu :D (xin 1 tràg fáo tay :D )
- lớp fó học tập: ng` có điểm số TB cao nhất hồi lớp 10, bạn Nguyễn Trà Giag... (ồ dzê!!!)
- lớp fó văn thể mĩ: fải nói là tớ rất rất rất... biết ơn bạn Bùi Hà Hạnh Quyên (:D) bạn thật là tuyệt vời Quyên ạh (tớ iu Quyên nhìu nhìu lém :X :X :X)
- lớp fó kỷ luật (đêy là chức vụ mới của lớp... và cũg rất ngạc nhiên về ng` jữ chức :D): thầy Cg` yêu cầu là 1 nam 1 nữ... bạn (j` j`... í nhỉ :D sozzi hok nhớ họ _._!) Huyền - cựu lớp trưởg A5 :) , và bạn Nông "Thị" Đạt number 1 :D (thật là tìh cờ và thật là bất ngờ) ng` đc mệh dah là nói nhìu nhất lớp lại jữ chức lớp fó kỷ luật :D :D :D
- bí thư: bạn Trần Nhật Minh... theo lời thầy Cg` thì là "bí thư lâm thời", fải đợi đến đại hội lần sau mới bầu lại... nhưg theo ý kiến của tớ... vs tìh trạg lớp mìh thế này thì bí thư vẫn cứ là BT... nhỉ??? (đg nhin...)
- fó bí thư: 2 bạn là Phạm Thanh Nam và Nguyễn Vinh Nam... 1 nam, 1 nữ... kekeke :))
- 4 tổ trưởg mới (kèm lun tổ fó nhazz!!!):
+ tổ trưởg tổ 1: bạn Nguyễn Hương Thảo (Zen kute :X chúc mừg Zen... Zen cố lên :X :X :X)
và tổ fó là tớ đêy (_._!) Lê Thuý Linh
+ tổ trưởg tổ 2: bạn Cao Ngọc Anh (lúc đầu có vẻ như rất nàh đau khổ... nhưg vẫn cứ chúc mừg :) )
tổ fó là bạn Nguyễn Quỳnh Nga (:D)
+ tổ trưởg tổ 3: bạn Tạ Ngọc Hân (có vẻ sẽ là lớp trưởg tg lai... kekeke... cứ coi như là bc' đầu tiến tới chức lớp trưởg náh Hân náh :D còn 1 năm nữa + 4 năm Đại học mờ mày :D )
tổ fó là bạn Nguyễn Diệu Thu...
+ tổ trưởg tổ 4: bạn Nguyễn Thiên Trang (Thiên Trang kute... :X)
và tổ fó là bạn Vi Ngọc Minh... (các bạn có thấy j` hok??? hìh như Vi lạc loài... hay hok nhỉ :)) )

mỏi hết kả tay... bi h các bạn cho ý kiến về bộ máy mới...
tớ đầu tiên :))
tớ rất nàh cảm kích vì bạn Q đã nhận chức lớp fó (cái chức mà đág lẽ thuộc về bạn từ lâu oài :) :) :) )

típ đê...
Love_story♪♪
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
Love_story♪♪

Nữ Leo Rooster
Birthday : 13/08/1993

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 8:49 pm

hjx hjx tớ muốn đổi chỗ T T ..........................
winter for you
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
winter for you

Nữ Cancer Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 9:04 pm

tớ hoàn toàn mãn nguyện rùi, ko có j phàn nàn cả
tớ thật ra ko wan tâm lắm về chức vụ cán sự lớp mà thầy phân
điều làm tớ hạnh phúc nhất là "được đổi chỗ" Basketball
còn tất cả thì tớ thấy cũng bt thôi, chưa có j đáng lo ngại cả
yêu thầy quá đi, cuối cùng tớ cũng được giải thoát khỏi chỗ ngồi suốt 1 năm đau khổ pig
sung sướng fghfg
thodehungdung
[Level 8]-Bé lớn oài
[Level 8]-Bé lớn oài
thodehungdung

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 6:08 pm

ơ... Quyên đc chuyển chỗ đy đâu vậy???
mà chuyển hồi nào nhỉ??? àgdfg (tớ hok hề hay bik :D )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!   vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!! - Page 3 I_icon_minitime

vô nói về cán sự lớp nào, các member A1 ui!!!!!!!!!
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next